Laptop_ASUS_ExpertBook_P1403CVA-C3U08-50W__Misty_Grey__-_Core_3_100U-longbinh.com.vn
14.500.000 đ
(Bao gồm thuế)
LASUS_P1403CVA_C3U08_50W
Cần tư vấn - Mua hàng: 028.38 360 699 (8:00 - 19:00)
  • ASUS ExpertBook P1403CVA-C3U08-50W (Misty Grey)
  • BH 02 năm (pin + sạc 01 năm)
  • Intel Core 3 100U (up to 4.7 GHz, 10 MB L3 cache, 6 cores, 8 threads)
  • RAM 8GB DDR5
  • Ổ CỨNG: 512GB SSD NVMe
  • Intel UHD Graphics
  • MÀN HÌNH 14 INCH FHD LED backlit (1920x1080) Anti-Glare
  • Webcam, LAN GBIT 802.11ax, BT5, HDMI
  • 2xUSB 3.2, 2xUSB-C, Fingerprint, 1.4kg
  • PIN 3cell 50WHrs, Windows 11 Home SL 64bit
Đọc thêm
Laptop ASUS ExpertBook P1403CVA-C3U08-50W (Misty Grey) - Core 3 100U / RAM 8GB / 512GB SSD / 14 INCH
14.500.000 đ
Bình luận và đánh giá
Thông số sản phẩm
ASUS
24 Tháng
8 Threads
Core 3 100U
DDR5
8GB
512GB
SSD NVMe
Intel® UHD Graphics
14.0 inch